รหัส | ชื่อนักเรียน | ได้รางวัลลำดับที่ | โรงเรียน | |
160 |
เด็กชายภูริเดช อำเห็ม |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
161 |
เด็กชายอภิวุฒิ วงษา |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
162 |
เด็กชายจิรวัฒน์ คูณศรีเมฆ |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
163 |
เด็กชายกฤตนัย พลัดภูมิ |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
164 |
เด็กชายเจษฎากร เประกันยา |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
165 |
เด็กชายพีรพันธ์ เมืองนาง |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
166 |
นายสุริยา ขมิ้นเขียว |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
167 |
นายเสฎฐวุฒิ พันธ์ฆ้อง |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
168 |
เด็กชายชุมพล รอดชมภู |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
169 |
เด็กชายอัษฎาวุธ พรรคนคร |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
170 |
เด็กชายอำนาจ ธินสี |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
171 |
เด็กชายศักดิ์พล พิมพ์วงษ์ |
รางวัลชนะเลิศ |
โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
172 |
นายณัฐวุฒิ อัฐสุวรรณ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
173 |
นายชคัทพล ชัยเคน |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
174 |
เด็กชายศักรินทร์ บุตรด้วง |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
175 |
นายพิชิตชัย มาตย์จันทร์ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
176 |
เด็กชายนันทวัตน์ นาชำ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
177 |
เด็กชายฐาฐิวัสส์ ภรณ์ฐวัฒน์ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
178 |
เด็กชายอรรถกร ชมภูมิมิตร |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
179 |
เด็กชายณัฐพล รักษานนท์ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
180 |
เด็กชายไพวัลย์ โคกโคน |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
181 |
เด็กชายสิทธิโชติ สายศักดา |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
182 |
เด็กชายเจตนิพัทร์ นาเมืองจันทร์ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
183 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ศรีสวัสดิ์ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลเพ็ญประชานุกูล |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
184 |
คุณครูสุดเขต หิริญรัตน์ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๑ |
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียน |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
185 |
นายวรวุฒิ บุตรสนม |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
186 |
นายมนูญกฤต ยวดดี |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
187 |
เด็กชายศิวนาถ ชัยศิริ |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
188 |
นายปริญญา กองสะดี |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
189 |
นายทัพอธิชา กองเงิน |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
190 |
นายวีระยุทธ งามลุน |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
191 |
เด็กชายพงษ์เทพ งามลุน |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
192 |
นายยศพร บุญไชย |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
โรงเรียนสุมเส้าพิทยาคาร |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
193 |
คุณครูสุชาติ สุวรรณอภิชน |
รางวัลรองชนะเลิศลำดับ ๒ |
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียน |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
194 |
นายภานุพงษ์ เวียงอินทร์ |
รางวัลชนะเลิศ |
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียน |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
195 |
นายวรเชษฐ์ ซามาตร |
รางวัลชนะเลิศ |
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียน |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
196 |
นายพงศกร ส่อนไชย |
รางวัลชนะเลิศ |
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียน |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
197 |
นายณัฐพล พันพินิจ |
รางวัลชนะเลิศ |
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียน |
พิมพ์เกียรติบัตร
|
198 |
นายตรีภพ อ้วนพรมมา |
รางวัลชนะเลิศ |
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียน |
พิมพ์เกียรติบัตร
|